นายยุทธศักดิ์ นามประสิทธิ์ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลโคกปีบ และสมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนตำบลโคกปีบ พนักงานส่วนตำบล ร่วมประชุมสภา สมัยสามัญ ประจำปี พ.ศ.๒๕๖๓ สมัยแรก ครั้งที่ ๑/๒๕๖๓ วันที่ ๒๐ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๓ ณ ห้องประชุมสภาองค์การบริหารส่วนตำบลโคกปีบ
![](http://www.khokpeep.go.th/wp-content/uploads/2020/02/86971032_826525207815187_891135297931182080_n.jpg)
![](http://www.khokpeep.go.th/wp-content/uploads/2020/02/86972993_2672059062863980_6982856476645654528_n.jpg)
![](http://www.khokpeep.go.th/wp-content/uploads/2020/02/87034110_210727766715483_7416259672274894848_n.jpg)
![](http://www.khokpeep.go.th/wp-content/uploads/2020/02/87099110_2300727833553425_7737071348211515392_n.jpg)
![](http://www.khokpeep.go.th/wp-content/uploads/2020/02/87068637_504996103761489_5714482553155485696_n.jpg)
![](http://www.khokpeep.go.th/wp-content/uploads/2020/02/87358524_2518584255066328_4723018880774045696_n.jpg)
นายยุทธศักดิ์ นามประสิทธิ์ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลโคกปีบ และสมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนตำบลโคกปีบ พนักงานส่วนตำบล ร่วมประชุมสภา สมัยสามัญ ประจำปี พ.ศ.๒๕๖๓ สมัยแรก ครั้งที่ ๑/๒๕๖๓ วันที่ ๒๐ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๓ ณ ห้องประชุมสภาองค์การบริหารส่วนตำบลโคกปีบ