ในวันพฤหัสบดีที่ ๒๗กุมภาพันธ์ ๒๕๖๓ นายยุทธศักดิ์ นามประสิทธิ์ เป็นประธานในพิธีรับมอบพระราชทาน พระบรมฉายาลักษณ์ พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวและสมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี เพื่อให้ประชาชน หน่วยงาน และองค์กรต่างๆในเขตพื้นที่องค์การบริหารส่วนตำบลโคกปีบ เนื่องในโอกาสมหามงคลพระราชพิธีบรมราชาภิเษก พุทธศักราช ๒๕๖๒ ณ หอประชุมโรงเรียนศรีมโหสถ
![](http://www.khokpeep.go.th/wp-content/uploads/2020/02/88017885_2557673664553678_4341612762548404224_n.jpg)
![](http://www.khokpeep.go.th/wp-content/uploads/2020/02/87327246_2557673931220318_7186606473877651456_n.jpg)
![](http://www.khokpeep.go.th/wp-content/uploads/2020/02/87475527_2557674814553563_7839219272671821824_n.jpg)
![](http://www.khokpeep.go.th/wp-content/uploads/2020/02/87515350_2557674757886902_4897854913356234752_n.jpg)
![](http://www.khokpeep.go.th/wp-content/uploads/2020/02/88092688_2557675911220120_2560934268112994304_n.jpg)
![](http://www.khokpeep.go.th/wp-content/uploads/2020/02/87952336_2557675947886783_8974061151100862464_n.jpg)
![](http://www.khokpeep.go.th/wp-content/uploads/2020/02/88098823_2557676387886739_3873608932425465856_n.jpg)
![](http://www.khokpeep.go.th/wp-content/uploads/2020/02/87421436_2557676461220065_7204757108749762560_n.jpg)
![](http://www.khokpeep.go.th/wp-content/uploads/2020/02/87788506_2557676331220078_4774373800437350400_n.jpg)
![](http://www.khokpeep.go.th/wp-content/uploads/2020/02/87728878_2557676281220083_6089112982514565120_n.jpg)
![](http://www.khokpeep.go.th/wp-content/uploads/2020/02/88177371_2557676124553432_3197441777065787392_n.jpg)